จิตอาสาพัฒนาสาธารณะ บริเวณวัดรัตนาราม อำเภอปากพะยูน จังหวัดพัทลุง”
เมื่อวันพฤหัสบดี ที่ ๒๗ กรกฎาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. เป็นต้นไป
เทศบาลตำบลปากพะยูนบริหารงานโดยนายยุสุบ แหละตี นายกเทศมนตรีตำบลปากพะยูน พร้อมด้วย ข้าราชการ พนักงาน ลูกจ้าง เทศบาลตำบลปากพะยูน ร่วมแรงร่วมใจกันทำกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาสาธารณะ ทำความดีด้วยหัวใจ ถวายพระราชกุศลแด่ พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหาวชิราลงกรณ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลวันเฉลิมพระชนมพรรษา ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๖”
โดยการกวาดใบไม้ ตัดต้นไม้ กิ่งไม้ และกวาดถนนทางขึ้นควนวัดรัตนาราม อำเภอปากพะยูน จังหวัดพัทลุง
![](https://www.pakpayoon.go.th/wp-content/uploads/2023/07/สีทอง-ปกรายงาน-ปกหนังสือ-ภาษาไทย-ลายไทย-หน้าปก-เอกสารขนาด-A4-724x1024.jpg)
![](https://www.pakpayoon.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_2042-1024x683.jpg)
![](https://www.pakpayoon.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_2055-1024x683.jpg)
![](https://www.pakpayoon.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_2056-1024x683.jpg)
![](https://www.pakpayoon.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_2059-1024x683.jpg)
![](https://www.pakpayoon.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_2068-1024x683.jpg)
![](https://www.pakpayoon.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_2082-1024x683.jpg)
![](https://www.pakpayoon.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_2088-1024x683.jpg)
![](https://www.pakpayoon.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_2092-1024x683.jpg)